You are currently viewing 2027 TWACHUNGULIA, AFRIKA MASHARIKI WENYEJI

2027 TWACHUNGULIA, AFRIKA MASHARIKI WENYEJI

Kamati ya maandalizi ya mitaa kwa Kombe la Mataifa ya Afrika la pamoja la 2027 itakabidhi vifaa vyote kwa shirikisho la soka la Afrika, CAF, kabla ya mashindano hayo mwezi juni na julai 2027.

Vifaa hivyo vinajumuisha viwanja vikuu vya mechi — uwanja wa Raila Odinga katika uwanja wa michezo wa Talanta City na uwanja wa Kasarani.

Vifaa vya mafunzo, ikiwa ni pamoja na uwanja wa Polisi Sacco, uwanja wa michezo wa Ulinzi, viwanja vitatu vya Kasarani Annex na uwanja wa taifa wa Nyayo, pia vinatarajiwa kuwa tayari kufikia wakati huo.

Kamati ya Seneti ya Bunge la Kitaifa ya kazi na ustawi wa jamii ilitembelea uwanja wa taifa wa Nyayo ikiwa na dhamira iliyo wazi ya kutathmini hali yake, kazi zinazoendelea na bora, usalama na afya kazini, pamoja na ufikiaji, usalama na maandalizi ya dharura.

Kamati ilipendekeza maboresho ya ufikiaji kwa watu wenye ulemavu.

Mwenyekiti wa kamati ya maandalizi ya mitaa Nicholas Musonye anasema mapendekezo ya CAF yanafanana na yale ya maseneta, lakini pia yanajumuisha taa zinazofaa za mafuriko na usawa wa uwanja.

APERIT FM, HII NI YETU